Những Năm Tháng Mãi Mãi Không Quên ...!!

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiên Đường Chia Sẻ Kỷ Niệm, Tình Yêu, Niềm Vui Nỗi Buồn Của Tất Cả Mọi Người Nhất Là Các Bạn Lớp 12C !

You are not connected. Please login or register

tớ yêu cậu .......^^!

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1tớ yêu cậu .......^^! Empty tớ yêu cậu .......^^! 4/16/2009, 07:36

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

Ngày chủ nhật dài vô tận. Chưa bao giờ tớ thấy ngày dài lê thê như vậy. Tớ đã kiếm nhiều việc để làm để cố quên đi sự thiếu vắng cậu. Nhưng lờ mờ nhận ra không phải chỉ là ngày chủ nhật của hôm nay mà sẽ còn là sự vắng mặt của nhiều chủ nhật sau nữa. Tay vẫn làm nhưng đầu óc của tớ để tận ở đâu cơ, tớ đã để nó ở nơi cậu. Tớ đã biết từng giờ cậu làm gì hay cậu ở đâu, nhưng giờ thì không, trong lòng tớ luôn thấp thỏm…

Không biết cậu đang làn j như mọi ngày không? Bật Y!M, nhìn vào màn hình, tớ ngồi và chờ đợi một nickname sáng lên, nhưng suốt từ sáng đến tối vẫn không thấy cậu online, tớ buồn vô cùng. Tớ cứ cầm điện thoại trên tay, bấm số rồi lại vội vàng cancel. Mỗi lần như thế lý trí lại gào thét trong tớ: “Trái tim hãy nằm im đi nào”. Nhưng trái tim lại thổn thức trả lời: “Tớ không thể nào quên được, từng ngày, từng ngày tớ vẫn nhớ tha thiết”.Đôi lúc tớ không hiểu nổi mình nữa lúc đầu tớ tự nghĩ đó là tình bạn chăng nhưng không thể nao mình thôi nghĩ về bạn, nhớ về bạn nhanh thật vậy chỉ còn một tháng nữa thôi tui mình phải xa nhau nhưng không hiểu sao tớ rất .......cám ơn cuộc sống này đã cho tớ gặp bạn để cho tớ biết ngày tuyệt vời nhất của mình là ngày hôm nay ,hôm qua là lịch sử ngày mai còn là một ẩn số và ngày hôm nay là món quà của cuộc sống vậy hãy đón nhận món quà đó một cách trân thành bạn nhé mong cậu găp nhiều hạnh phúc trong cuộc sống
và tớ muốn nói một câu chỉ một câu thôi tớ rất yêu cậu ^^!

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]