Những Năm Tháng Mãi Mãi Không Quên ...!!

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiên Đường Chia Sẻ Kỷ Niệm, Tình Yêu, Niềm Vui Nỗi Buồn Của Tất Cả Mọi Người Nhất Là Các Bạn Lớp 12C !

You are not connected. Please login or register

có phải sai lầm?????

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

kinh nhỉ cf đi

loveforever

loveforever
VIPLOVE
VIPLOVE

Mr.Luv đã viết:hem hieu j lun to hem mun noi dau to mun anh hung nup co What a Face
RẤT TIÊC NÚP CŨNG LÀ MỘT NGHỆ THUẬT VÀ NGƯỜI NUP CŨNG LÀ MỘT NGHỆ SĨ ! AI CHƠI CF SẼ CẢM NHẬN RÕ ĐƯỢC ĐIỀU NÀY =)) Exclamation

3có phải sai lầm????? Empty Mr.Luv 3/31/2009, 15:29

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

hem hieu j lun to hem mun noi dau to mun anh hung nup co What a Face

http://WWW.mp3.zing.vn

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

bạn không nổi hả tớ cho cái phao nè nổi liền Laughing

5có phải sai lầm????? Empty Mr.Luv 3/30/2009, 18:51

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

không sai lầm hơi phí kậu ak! lol! lol!

http://WWW.mp3.zing.vn

6có phải sai lầm????? Empty có phải sai lầm????? 3/29/2009, 21:12

_jaychou_

Liệu có phải là sai lầm ko cậu ?? Khi tình cảm tớ dành cho cậu thì quá nhiều ... còn cậu dành cho tớ thì quá ít ...

Liệu có phải là sai lầm ko cậu Khi càng ngày tớ càng muốn được ở gần cậu ...được bên cạnh cậu ... còn cậu thì .. tránh xa tớ ...

Liệu có phải là sai lầm ko cậu Khi mà từ lúc cậu onl cho đến lúc cậu out.... cái nik của cậu cứ nhý không người chat ...

Liệu có phải là sai lầm ko cậu Khi cậu cứ VÔ TÌNH làm tổn thương tớ .... cậu cứ ruồng rẫy, rũ bỏ tớ ... ....thật phũ phàng ...

Liệu có phải là sai lầm ko cậu Khi mà bây giờ ... cậu đang ở 1 nơi rất xa tớ ...và xung quanh cậu .. còn biết bao nhiêu người khác ... liệu ... cậu có còn nhớ đến tớ... nhớ đến 1 đứa ngốc bị chìm ngập trong đám đông ... không nổi trội ...
st by_jaychou_

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]