Những Năm Tháng Mãi Mãi Không Quên ...!!

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiên Đường Chia Sẻ Kỷ Niệm, Tình Yêu, Niềm Vui Nỗi Buồn Của Tất Cả Mọi Người Nhất Là Các Bạn Lớp 12C !

You are not connected. Please login or register

Cảm giác khi yêu ai đó!!!!!!!!

__mad_baby___
Mr.Luv
_jaychou_
Admin
_smile_
se7en_kut3
10 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

acmilan_kaka

bọn này bị thần kinh hết rồi

loveforever

loveforever
VIPLOVE
VIPLOVE

_smile_ đã viết:
crazy_kut3 đã viết:kok phai luc nao cung la mau hong , nhung se la mau hong khi ta cam nhan dc !!! chung may con tre.....con chua bit j` .dung nhan xet lung tung Very Happy Cool Exclamation What a Face cyclops
chung may la aj trong so chung ta , mi la ke? kem hieu bit tinh yeu ko phan biet gia tre gioi tinh nguoi hay dv hiu? chau ta ngu wa con fai khai hoa lau lau
oke men nói đúng lắm =)) nói chung những thằng phàm cho mình là người lớn thực ra chỉ là những thằng ngu mà thôi ! Twisted Evil

3Cảm giác khi yêu ai đó!!!!!!!! Empty nhin ki~ lai di 4/1/2009, 18:08

_smile_

crazy_kut3 đã viết:kok phai luc nao cung la mau hong , nhung se la mau hong khi ta cam nhan dc !!! chung may con tre.....con chua bit j` .dung nhan xet lung tung Very Happy Cool Exclamation What a Face cyclops
chung may la aj trong so chung ta , mi la ke? kem hieu bit tinh yeu ko phan biet gia tre gioi tinh nguoi hay dv hiu? chau ta ngu wa con fai khai hoa lau lau

_smile_

Admin đã viết:
_smile_ đã viết:
se7en_kut3 đã viết:khi yêu ai đó, bạn có cảm giác j`? riêng tôi ,biết nói gì nhỉ , thật tuyệt vời,nhất là khi nhìn người đó cười, dường như mọi thứ trên đời đều trở lên đẹp hơn.tôi đang yêu một bạn gái cùng lớp ,khi cô ấy nói là cô ấy cũng yêu tôi ,cuộc đời tôi như được bao phủ bởi màu hồng rực rỡ.!!!!!!!!
ai có cùng cảm giác như tôi hãy liên lạc với tôi theo địa chỉ yahoo:poor.boy_kute
rất hân hạnh được làm quen!!!Smile)
cuoc doi ban bao fu boi mau hong dong nghia voi nguoi khac bao fu mau den hic hci ko len vui wa nghe chua
Cuộc đòi bạn bao phủ màu hồng đồng nghĩa với người khác bao phủ màu đen ! hichic không nên vui quá nghe chưa.
Chẳng nhẽ cuộc đời bạn bao phủ màu đen hả?
cuoc doi toi ko den ma ban toi den len toi thuong toi ko bao jio yeu de chuoc lay fien fau cu song 1 minh al thich naht yeu voi cha duong vo van tinh yeu la noi fien cho nhung ke tay 3, chi dep voi nhung nguoi dc yeu va yeu 1 nguoi thoi

loveforever

loveforever
VIPLOVE
VIPLOVE

Mr.Luv đã viết:Khổng tử Nói
" Không bít nói là không bít, Bít Nói là bít, thế là bít oy` đấy"
Phật Nói
"Biển cả vô biên quay đầu lại vẫn là Biển"
Mr.Luv lol! lol! lol! lol! Smile)
nói lại đi khổng tử chưa bao giờ nói kiểu mất văn hóa ngôn ngữ như thế đâu ! Laughing Laughing

loveforever

loveforever
VIPLOVE
VIPLOVE

Sợ quá trẻ con ư có thể ! Anh hay chị này người " NỚN " Ghê ! Anh hay chị ( gọi thế hơi khó thế gọi là Bê Đê Cho nhanh ) có thể dạy 1 chút cho bọn tre này thành người lớn đc ko ? đồ bê đê ! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

crazy_kut3

kok phai luc nao cung la mau hong , nhung se la mau hong khi ta cam nhan dc !!! chung may con tre.....con chua bit j` .dung nhan xet lung tung Very Happy Cool Exclamation What a Face cyclops

crazy_kut3

bon nay chang hieu j` het !!!!! dich thj hok phaj dan lop C rui pa` kon ah` Exclamation Exclamation Exclamation Laughing

9Cảm giác khi yêu ai đó!!!!!!!! Empty Mr.Luv 3/30/2009, 18:50

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

Khổng tử Nói
" Không bít nói là không bít, Bít Nói là bít, thế là bít oy` đấy"
Phật Nói
"Biển cả vô biên quay đầu lại vẫn là Biển"
Mr.Luv lol! lol! lol! lol! Smile)

http://WWW.mp3.zing.vn

10Cảm giác khi yêu ai đó!!!!!!!! Empty stilllovingyou 3/30/2009, 18:13

stilllovingyou

stilllovingyou
VIPLOVE
VIPLOVE

Co chac la toan mau hong ko ban .Cuoc song ma luon chi co mau hong thi duong nhu no ko con y nghia nua . La 1 nguoi ban toi se ko chuc ban se hanh phuc va gap nhiu may man dau .Toi chuc ban co du niem vui va cung co nhung kho khan de cam thay cuoc song co y nghia hon va biet yeu quy nhung gi minh dang co .Va se luon cam nhan dc vi man man cua nhung giot nuoc mat . Laughing

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

là phúc thì không phải là họa mà là họa thì không tránh được ( ai muốn học đạo của phật đến lớp tui nha cô hòa làm dân lớp C hướng thiện lắm ) ^^!

12Cảm giác khi yêu ai đó!!!!!!!! Empty Mr.Luv 3/29/2009, 21:15

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

Vui theo cach cua vui chu ko phai luc nao cung vui

http://WWW.mp3.zing.vn

_jaychou_

khi nào vui được thì cứ vui flower tội j` không vui ? lol!

_jaychou_

hình như bạn chưa yêu confused nếu yêu rồi thì bạn sẽ có cảm giác như tôi afro

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

_smile_ đã viết:
se7en_kut3 đã viết:khi yêu ai đó, bạn có cảm giác j`? riêng tôi ,biết nói gì nhỉ , thật tuyệt vời,nhất là khi nhìn người đó cười, dường như mọi thứ trên đời đều trở lên đẹp hơn.tôi đang yêu một bạn gái cùng lớp ,khi cô ấy nói là cô ấy cũng yêu tôi ,cuộc đời tôi như được bao phủ bởi màu hồng rực rỡ.!!!!!!!!
ai có cùng cảm giác như tôi hãy liên lạc với tôi theo địa chỉ yahoo:poor.boy_kute
cuoc doi ban bao fu boi mau hong dong nghia voi nguoi khac bao fu mau den hic hci ko len vui wa nghe chua
Cuộc đòi bạn bao phủ màu hồng đồng nghĩa với người khác bao phủ màu đen ! hichic không nên vui quá nghe chưa.
Chẳng nhẽ cuộc đời bạn bao phủ màu đen hả?

https://love12c.forum-viet.com

_smile_

se7en_kut3

khi yêu ai đó, bạn có cảm giác j`? riêng tôi ,biết nói gì nhỉ , thật tuyệt vời,nhất là khi nhìn người đó cười, dường như mọi thứ trên đời đều trở lên đẹp hơn.tôi đang yêu một bạn gái cùng lớp ,khi cô ấy nói là cô ấy cũng yêu tôi ,cuộc đời tôi như được bao phủ bởi màu hồng rực rỡ.!!!!!!!!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]