Những Năm Tháng Mãi Mãi Không Quên ...!!

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiên Đường Chia Sẻ Kỷ Niệm, Tình Yêu, Niềm Vui Nỗi Buồn Của Tất Cả Mọi Người Nhất Là Các Bạn Lớp 12C !

You are not connected. Please login or register

Mai Mai La Nhu The !!!

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mai Mai La Nhu The !!! Empty Re: Mai Mai La Nhu The !!! 4/16/2009, 07:02

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

ôi trời ơi sốc hàng quá có người bảo tui là gà rằng thì là lừa tui chứ đây biết lâu rồi nha nghĩ ko ai biết chắc ha ha buồn cười chết mất thôi còn sợ j chứ mình sống mà sợ này sợ nó thì sống sao nổi vậy bạn hãy cứ yêu đi he he đồ giở hơi yêu cứ yêu chứ sợ sệt cái nỗi j rabbit Laughing Laughing Laughing

2Mai Mai La Nhu The !!! Empty Mai Mai La Nhu The !!! 4/14/2009, 14:23

lovingyou

VIPLOVE
VIPLOVE

..............................Gui Anh Yeu!!!.......................
Anh da noi dung con nguoi o trong thu va o ngoai la 2 con nguoi khac nhau .Anh co biet tai sao ko ?Chi don gian 1 dieu do la tinh cua em roi .Em cung con ko giai thich noi .KHi viet nhu luc nay day em co the dam noi het nhung dieu ma em suy nghi .Nhung co 1 dieu do la khi dung truoc mat anh thi em lai ko du dung khi de noi .Qua that cau noi 'EM YEU ANH ' doi voi em la rat kho ,no nhu 1 bai toan kho doi voi em.Em cung ko hieu tai sao minh lai the ?KO hieu tai sao minh lai yeu dc moi la la chu !Va nhu em da noi o buc thu truoc roi em so nhieu thu lam !Co the do cung la 1 trong nhung nguyen nhan khien em ko the noi cau day truoc mat anh.Em chi co the noi duoc the thoi nhung du em co phai la 2 cong nguoi hoan toan khac .Nhung co 1 dieu ko thay doi do la tinh cam em danh cho anh .Mai Mai la nhu the .Con co tin vao no hay ko thi tuy anh thoi .

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]