Những Năm Tháng Mãi Mãi Không Quên ...!!

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiên Đường Chia Sẻ Kỷ Niệm, Tình Yêu, Niềm Vui Nỗi Buồn Của Tất Cả Mọi Người Nhất Là Các Bạn Lớp 12C !

You are not connected. Please login or register

25lời tỏ tình hay nhất

Mr.Luv
_jaychou_
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

acmilan_kaka

mày bị điên à

225lời tỏ tình hay nhất Empty Mr.Luv 4/7/2009, 12:23

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

lol! Mr.Luv dang trong thoi ki on luyen sack yeu + sack hoc de thi tot nghiep dung ai Pm nha Xin cam on

http://WWW.mp3.zing.vn

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

everlasting_love_176 đã viết:Anh chiu kho st nhung thu hay ho nay nhi? lai con gui tn cho em cung co cung noi dung nua chu!nhung ma hay, hay that day.gioi kinh!
Sáng tác cái cóc khô gì đâu chứ em toàn ăn cắp trên mạng đấy nhìn là biết liền ! copy cả đoạn văn của người ta mà không chịu chỉnh sửa gì cả ! Văn nó gửi cho em toàn được bọn anh quân sư thôi đấy ! Nhưng mà thằng nay tư chất cũng cao anh vừa nói ý cái là chộp được ngay để gửi cho em =)) Twisted Evil Twisted Evil lol! lol!

https://love12c.forum-viet.com

425lời tỏ tình hay nhất Empty hay wa' 4/4/2009, 15:38

everlasting_love_176

Anh chiu kho st nhung thu hay ho nay nhi? lai con gui tn cho em cung co cung noi dung nua chu!nhung ma hay, hay that day.gioi kinh!

http://love12c.tk

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

crazy_kut3 đã viết:no problem Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation toi cung muon to tinh voi nguoi minh yeu nhu the
Thằng này ăn nói kiểu ji thế sao lại nó pro lắm ( no prolem) ! khên tui hả hok giám đâu! Nói chung là ko to mồm toàn mượn rượu nói lời yêu thôi kém quá hum nào cắp sách sang nhà anh , anh dạy cho ! affraid pale

https://love12c.forum-viet.com

crazy_kut3

no problem Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation toi cung muon to tinh voi nguoi minh yeu nhu the

725lời tỏ tình hay nhất Empty Mr.Luv 3/30/2009, 19:00

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

Kiểu này mình sẽ không bị ế Vợ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil .Nhưng không Bít có thành Công không hay la ngược lại đây ai test dùng cái coi sau đó Pm toi nha Thanks khi đã test dùm lol! lol!

http://WWW.mp3.zing.vn

_jaychou_

16. Anh có thể ko có gì nhưng ko thể ko có em. Anh có thể mất tất cả nhưng ko thể mất em. Anh yêu em.

17. Ngày hôm wa yêu em.ngày hôm nay yêu em. Ngày mai vẫn yêu em. Và mãi mãi trái tim anh sẽ luôn dành trọn cho em. Một ngày tốt lành sẽ đến với em - tình yêu của anh.

18. Hãy nhẹ nhàng lấy trái tim anh ra để em thấy được tình yêu chân thành của anh và rồi hãy từ từ đặt nó vào vị trí cũ để anh được tiếp tục yêu em - cưng nhé !

19. Càng ngày e càng xinh trong mắt anh. Và em hãy giữ nét xinh ngoan này chỉ cho riêng anh thôi đấy. Anh yêu em nhiều.

20. Gặp em rồi anh mới biết rằng a ko thể ko yêu. Ngay fút giây đầu tiên thấy em anh nghĩ rằng trái tim mình đã vĩnh viễn thuộc về em. Anh yêu em.

21. Trời có trăng sao. Ngày có sáng tối. Đêm có dài ngắn. Trời ko trăng sao trời chỉ một màu u ám. Ngày ko sáng tối ngày chẳng còn là ngày. Đêm ko dài ngắn đêm chẳng còn là đêm . Anh ko có em anh chẳng còn là anh nữa.

22. Nếu ko có em, ngày sẽ thật buồn và đêm dường như bất tận. Nếu ko có em, ngày sẽ ko nắng và đêm sẽ ko sao. Nếu ko có e, cuộc sống của anh chỉ là một bản nhạc buồn và nếu ko có em anh ko biết mình sẽ như thế nào?

23. Người anh thương chỉ có một. người anh nhớ chỉ có một. Người anh yêu chỉ có một. Người anh muốn sống trọn đời cũng chỉ có một. Đó chính là em - người yêu xinh ngoan của anh.

24. Anh xin gửi trăm lần nhớ, ngàn lần thương, triệu lần yêu tới người nhận tin nhắn này cùng lời nhắn : nhớ, thương và ỵêu mãi mãi chỉ dành cho mình em.

25. Bệnh nào cũng có thuốc chữa nhưng duy nhất và sẽ ko bao giờ có thuốc chữa được bệnh anh ngừng yêu em.

26. Anh chỉ có một tình yêu duy nhất. Dành tặng em bây giờ và mãi mãi. Dẫu anh đi đến tận cùng trái đất. Vẫn hướng về em bằng trọn con tim
.
27. Đời ko tình yêu như trời ko nắng. Anh cần tình yêu như trời kia cần nắng. Và tình yêu ấy ko ai ngoài em. Anh đã thật hạnh fúc khi ở bên cạnh em. Anh yêu em.

28. Anh gửi tặng e một ô chữ. Gợi ý thứ 1 : ô chữ này có 8 chữ cái. Gợi ý thứ 2 : từ 8 chữ cái này sẽ ghép thành 3 từ rất thiêng liêng mà tiếng Ý có nghĩa là Tiamo. Và em đã giải được ô chữ này rồi fải ko?

29. 1 tuần có 7 ngày. 1 ngày có 24 giờ. 1h có 60 fút. 1 fút có 60s. ko ngày giờ nào anh ko nhớ em. Ko giây fút nào a ko nghĩ về em. Tâm hồn và trái tim anh đã ngập tràn hình bóng em. Nhớ và yêu em nhiều.

30. Nếu a là nhà thơ a sẽ viết tặng em những vần thơ cháy bỏng. Nếu anh là nhạs sỹ a sẽ viết tặng em những bản tình ca bất hủ. Nếu a là lập trình viên a sẽ viết nên những đoạn mã ngập tràn hương vị tình yêu. Và nếu anh có thể anh sẽ làm tất cả vì em.

31. Có một lời trọn đời anh vẫn chỉ muốn nói với em ” anh yêu em”.

32. Tôi có 1 thiên thần. Sẽ thật ích kỷ nếu giữ thiên thần cho riêng tôi. Hãy bay đi để làm những điều thiên thần muốn và hãy way về dừng chân bên tôi khi thiên thần mệt mỏi. Tôi yêu em - thiên thần àh.

33. Cuối cùng anh đã có thể ôm em trong vòng tay, hai trái tim đã cùng chung nhịp đập. Hãy tin rằng anh chẳng bao giờ đổi thay dù cho fải chờ đợi cả ngìn năm.

34. Dùù bao mùa đông lạnh giá trôi wa a cũng ko bao giờ để em ra đi. Mỗi đêm về con tim anh lại thêm nhớ em nhiều và a hiểu rằng ko thể sống mà ko có e.
35. Anh đã cô độc cả 1 thời gian dài để đợi chờ 1 tình yêu. Và bây giờ tình yêu ấy đã xuất hiện khi em đến. hãy tin a, a đã chọn chờ đợi để có được tình yêu của em thì dù có thế nào a vẫn ko rời bỏ em.

36. Chỉ có sự dịu dàng của e mới cứu a thoát khỏi cái nóng nực của mùa hè. Và chỉ có sự dịu dàng của em mới cứu a thoát khỏi cái lạnh giá bất tận của mùa đông. Cám ơn em đã cho a thêm nhựa sống. Yêu và nhớ e thật nhiều.

37. với anh, mái tóc em là bờ suối nhung huyền, ánh mắt em là bầu trời đêm đầy sao, ngón tay em là những búp măng xinh xắn. Anh yêu tất cả những gì thuộc về em.

38. Cám ơn trời đã cho anh gặp em. Cám ơn em đã cho a tình yêu. Anh yêu em.

39. A đã có những kỷ niệm đẹp những ngày tháng wa cùng e. nếu em nói chia tay thì những kỷ niệm ấy lại trở thành nỗi đau trong a. vì vậy đừng bao giờ nói lời chia tay với anh em nhé. E ko muốn anh đau khổ thì cách duy nhất là đừng bao giờ rời xa anh.

40. Em là nàng công chúa hiền ngoan và xinh đẹp trong mỗi giấc mơ của anh. anh sinh ra là để yêu em. Em sinh ra là để yêu anh. Ta sinh ra là để thuộc về nhau mãi mãi
I love you

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]