Những Năm Tháng Mãi Mãi Không Quên ...!!

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thiên Đường Chia Sẻ Kỷ Niệm, Tình Yêu, Niềm Vui Nỗi Buồn Của Tất Cả Mọi Người Nhất Là Các Bạn Lớp 12C !

You are not connected. Please login or register

Gửi người tôi yêu !

Admin
Mr.Luv
loveforever
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

đến giờ phút này đây tao hết chịu nổi mày rùi đó thằng khùng này ghét mày rùi đó xin mày mày đừng điên nữa mày mà nói nữa tao ói ra đây lại khổ thằng chủ quán Laughing

2Gửi người tôi yêu ! Empty KHÙNG! 4/14/2009, 06:50

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

__mad_baby___ đã viết:lại một lần nữa tui thấy con nhà ông lúa bị điên đầu óc nó hơi bất bình thương nên tưởng tưởng rất hay nói thật mày đừng tức nha mày bị khùng hả admin đồ điên mày nên dừng mấy cái lời nói điên khùng của mày lại nha không tao đề pa vào mồm cho đến lúc đón lại trách bạn hiền
à quên bài viết của bạn hay ghê đọc phát biết ngay của ai he he lol! lol!
Smile

MÀY nghĩ mày là ai cũng chỉ là một con gà không hơn không kém mà thôi =)) ! Đồ đồ... củ chuối ấy mà éo giám ấy lêu lêu . Thế mà còn tinh tướng với tao hả trình đâu ? Những lời tao nói toàn là sự thật thôi =)) ko tin hả hỏi bọn lớp C đi =)) con gà !
Mà mày còn "trẻ con" biết cái gì mà kêu hay chứ! Đồ trẻ con lêu lêu ! Đồ ngu ngốc chỉ biết to mồm thôi Evil or Very Mad Evil or Very Mad cyclops Mad

https://love12c.forum-viet.com

loveforever

loveforever
VIPLOVE
VIPLOVE

EM CÓ BIẾT RẰNG TỪ KHI YÊU EM ANH ĐÃ BAO ĐÊM KHÔNG GNUR ĐƯỢC KHÔNG ? MẶC DÙ ANH RẤT MUỐN NGU THẬM CHÍ BUỒN NGỦ ĐẾN .. LUÔN. NHƯNG KHÔNG HIỂU VÌ SAO ANH KHÔNG THỂ NÀO NGỦ ĐƯỢC. NHƯNG LÚC XA EM THỰC SỰ ANH KHÔNG THỂ NÀO CÓ THỂ GẶT ĐC HÌNH BỐNG EM RA KHOIT ÂM TRÍ ANH ( NHƯNG RẤT MAY ANH LÀ CON NGƯỜI THÔNG MING NÊN ... KẾT HỢP HÀI HÒA GIỮA 2 VIỆC NHỚ VÀ HỌC). CÓ THỂ ANH CHƯA HIỂU NHIỀU VỀ EM NHƯNG CŨNG HIỂU ĐỦ ĐỂ BIẾT VỀ EM! ANH BIẾT CÓ NHỮNG LÚC EM PHẢI CHỊU ÁP LỰC VÌ ANH, EM PHẢI SUY NGHĨ NHIỀU VỀ ANH ! ANH CŨNG BIẾT MÌNH ĐÃ SAI TRONG RẤT RẤT NHIỀU CHUYỆN. VÀ ANH CÒN BIẾT NHIỀU LÚC EM ĐÃ RỰ HỎI LIỆU ANH CÓ YÊU EM KHÔNG. EM ĐÃ NGHI NGỜ VÀO TÌNH CẢM CỦA ANH. ĐIỀU ĐÓ LÀ KHÔNG SAI VÍ KHI YÊU AI CŨNG SỢ, SỢ MẤT NGƯỜI MÀ MINH YÊU ! ANH CŨNG THẾ ANH CŨNG RẤT SỢ MẤT EM. NHƯNG QUẢ THẬT ANH CŨNG KHÔNG THỂ HIỂU ĐƯỢC EM. CON NGƯỜI EM TRONG NHỮNG BỨC THƯ VÀ CON NGƯỜI NGOÀI ĐỜI CỦA EM HÌNH NHƯ LÀ 2 MẶT TRÁI CỦA NHAU THÌ PHẢI ! NẾU KHÔNG PHẢI LÀ ANH YÊU EM THÌ CHẮC ANH KHÔNG THỂ NHẬN RA ĐƯỢC 2 CON NGƯỜI ĐÓ AI LÀ EM THỰC SỰ NỮA. NHIỀU LÚC ANH CŨNG PHẢI TỰ HỎI 1 ĐIỀU : " LIỆU EM CÓ YÊU ANH HAY KHÔNG ? HAY ĐÓ CHỈ LÀ 1 THỨ TÌNH CẢM TRÊN TÌNH BẠN MÀ THÔI ? LIỆU EM CÓ NHẦM LẪN GIỮA 2 THỨ TÌNH CẢM ĐÓ KHÔNG ? " EM ĐÃ NÓI YÊU ANH 5 LẦN ( NẾU ANH KHÔNG NHẦM ) NHƯNG CHƯA 1 LẦN EM NHÌN VÀO MẮT ANH MÀ NÓI ĐẦY ĐỦ 1 CÂU : " EM YÊU ANH". NHIỀU LÚC THỰC SỰ LÀ ANH KHÔNG HIỂU EM LÀM SAO, ANH CÀNG MUỐN HIỂU THÌ EM LẠI CÀNG KHÔNG CHO ANH HIỂU. EM CÓ BIẾT NHỮNG LẦN NHƯ THẾ ANH LO CHO EM ĐẾN THẾ NÀO KHÔNG ? NHƯNG ANH VẪN KHÔNG GIÁM BUỐN TRƯỚC MẶT EM VÌ 1 LỜI HỨA :" DÙ THẾ NÀO EM CŨNG SẼ KHÔNG THẤY ANH BUỒN". CÓ NHỮNG LÚC BÊN CẠNH EM ANH VẪN NÓI NHỚ EM VÌ SAO EM BIẾT KHÔNG ? THỰC SỰ ANH CŨNG CHẲNG BIẾT NỮA NHƯNG CÓ THỂ LÀ... MÀ THÔI KO NÓI RA ĐÂU !
THỜI GIAN CỨ TRÔI NGÀY MỘT NHANH HƠN. NHỮNG NĂM THÁNG VUI VẺ, THOẢI MÁI BÊN NHAU, BÊN NHỮNG NGƯỜI BẠN THÂN YÊU CỦA CHÚNG TA KO CÒN NHIỀU. NHƯNG TINH YÊU ANH GIÀNH CHO EM THÌ CÒN RẤT NHIỀU. VÀ THỜI GIAN SAU ĐÓ SẼ LÀ THỬ THÁCH CỦA TÌNH YÊU CHÚNG TA. KHI ĐÓ TA CÓ THỂ NHẬN RA ĐƯỢC TÌNH CẢM THẬT CỦA LÒNG MÌNH. NẾU MỘT TRONG HAI NGƯỜI KO CÒN TINH YÊU NỮA THÌ CHÚNG TA SẼ MÃI VẪN LÀ NHƯNG NGƯỜI BẠN NHA NHỮNG NGƯỜI BẠN THÂN CỦA NHAU. CÓ THỂ LỜI CHIA TAY SẼ KO DỄ NÓI CŨNG SẼ KO DỄ CHẤP NHẬN NHƯNG LỜI HỨA SẼ KHÔNG ĐỂ EM NHÌN THẤY ANH BUỒN THÌ SẼ LUÔN LUÔN TỒN TẠI! NẾU EM GẶP 1 CHÀNG TRAI KHÁC THỰC SỰ ĐEM LẠI HẠNH PHÚC CHO EM VÀ EM THỰC SỰ YÊU NGƯỜI ĐÓ THÌ KHI ĐÓ ANH SẼ CHÚC PHÚC CHO EM ! NHƯNG ĐÓ SẼ CHỈ LÀ CHUYỆN TƯƠNG LAI MÀ THÔI! CÒN BÂY GIỜ THÌ ANH SẼ CỐ GẮNG ĐỂ LƯU GIỮ TINH YÊU CỦA MÌNH. YÊU MỘT NGƯỜI KHÔNG PHẢI LÀ CHỈ BIẾT SỢ MẤT NGƯỜI ĐÓ, KHÔNG PHẢI LÀ CHỈ CHÚC PHÚC CHO NGƯỜI ĐÓ MÀ PHẢI BIẾT ĐEM LẠI HẠNH PHÚC CHO NGƯỜI ĐÓ BẰNG TÌNH YÊU CỦA MÌNH, PHẢI GIÀNH LẤY TÌNH YÊU CỦA MÌNH ( THEO CÁCH TỰ NGUYỆN).
CUỘC ĐỜI MỖI CON NGƯỜI LÀ MỘT CUỐN SÁCH HÃY MỞ RA NHỮNG CHƯƠNG SÁCH MỚI VỚI NHỪNG ĐIỀU TỐT ĐẸP PHÍA TRƯỚC CHÚNG TA!(AI ĐÓ ĐÃ TỪNG NÓI ĐẠI LOẠI NHƯ THẾ). ANH VÀ EM HAY MỞ RA MỘT CHƯƠNG SÁCH MỚI TRONG TÌNH YÊU CHÚNG TA NHA !
MỘT AI ĐÓ!

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

lại một lần nữa tui thấy con nhà ông lúa bị điên đầu óc nó hơi bất bình thương nên tưởng tưởng rất hay nói thật mày đừng tức nha mày bị khùng hả admin đồ điên mày nên dừng mấy cái lời nói điên khùng của mày lại nha không tao đề pa vào mồm cho đến lúc đón lại trách bạn hiền
à quên bài viết của bạn hay ghê đọc phát biết ngay của ai he he lol! lol!
Smile

stilllovingyou

stilllovingyou
VIPLOVE
VIPLOVE

Em đã lấy hết dũng khí để viết bức thư này. Đó hoàn toàn là lời tâm sự tự đấy lòng. Vì vậy anh hãy tôn trọng và suy nghĩ về những điều em nói nha anh !
_______ Gửi Người Tôi Yêu "..." !!! ________
Mỗi lần nhìn lên bầu trời đầy sao em thầm nghĩ tại sao khi mây đen kéo đến thì trời lại mưa? Mùa thu đến sao lá vàng rụng? Và câu hỏi lớn nhất đó là " Tại sao ông trời lại cho em gặp anh, để rồi chúng ta đang cùng đi trên một con đường ? ". Em biết rằng và cảm nhận được rằng không ít đắng cay sầu khổ đang chờ em và anh ! Và anh có biết rằng mỗi lúc như thế em cảm thấy sợ hãi như thế nào không ? Chính sự sợ hãi và lo lắng đã khiến em thật hoang mang đến khủng khiếp. em sợ một ngày nào đó anh lại để em lạc lõng cô đơn trên con đường đầy đau khổ. Sơn con tim em đặt nhầm chỗ. Và câu nói: " ANH YÊU EM " mãi là câu nói đùa mà anh có thể nói đc với bất kì một cô gái nào (ngoài em ). Tưởng chừng như em sẽ không bao giờ vượt qua đc cảm giác đó để đến với anh. Nhưng TY đã mạnh hơn thì phải nó đã lay động đến từng ngõ ngách của tâm hồn và trái tim em, tạo nên 1 luồng sức mạnh diệu kì giúp em vượt qua đc thời khắc đen tối của cuộc đời để thêm yêu thương, trân trọng những gì đang có được! Và nếu như ( chỉ là nếu như thôi ) điều mà em lo lắng thành sự thật thì em cũng không bao giờ nói câu hối hận vì đã yêu anh cả! Mối tình đó sẽ được chôn chặt vào sâu thẳm trái tim em 1 lần đc gọi kỉ niệm thành tên và nó sẽ là cuộc tình ngủ yên mãi mãi. Và anh cũng biết em rất hay giận nhưng không hề vô cớ đâu. Nó đều có lí do cả đấy chỉ vì anh không để ý thôi. Nhưng mỗi lần anh hỏi em:" có làm sao không thế " thì em lại nói là :" chẳng sao cả." Anh có biết tại sao không ? Đơn giản vì em chỉ muốn anh không phải suy nghĩ nhiều về em. Vì anh còn nhiều việc phải suy nghĩ mà. em không muốn là gánh nặng của anh. chính vì thế mà mỗi lúc em bực mình em cáu không hề nói lí do. Điều em muốn nói với anh đó là :" EM YÊU ANH ". Nhưng em yêu anh ko có nghĩa là em đủ vị tha để tha thứ cho anh bất kì điều gì(dù em có yêu anh nhưng lí trí không cho em làm như thế). Chính vì thế điều em mong muốn nhất ở anh đó là anh hãy cố gắng nhé ( cố gắng vì tình yêu của chúng ta). Anh đừng làm cho em phải suy nghĩ nhiều, ngoài anh ra còn nhiều việc khiến cho em phải suy nghĩ lắm. vì em luôn mong mỗi khi ở bên anh thì em sẽ cảm nhận được sự quan tâm chia sẻ. Anh se là món qua đặc biệt và quan trọng nhất mà thượng đế ban tặng cho em, luôn cho em cảm giác bình yên không chút sợ hãi. thời gian để cho anh và em bên nhau còn quá ít. em không muốn chỉ vì những lời của người ngoài cuộc mà làm ảnh hưởng đến tình cảm của em dành cho anh. Nói thì nói vậy thôi thực ra nó đã chi phối em rất nhiều rồi. Như anh đã từng nói: " đã sợ thì đừng yêu, mà đã yêu thì đừng sợ." Nhưng anh có biết chính anh là người làm cho em có cảm giác đó không ? Niềm tin giành cho anh còn chưa đủ vậy nên em mới có cảm giác đó. Mà nói là sợ thì cũng không phải mà đó là cảm giác không thoải mái cho lắm. Em tin rằng đó là tam lí chung của con gái thôi ( tất nhiên cũng có những trường hợp ngoại lệ nhưng đó chắc không phải là tình yêu thực sự) . Anh đừng để đến 1 lúc nào đó nỗi sợ hãi trong em lấn chiếmvaf vượt qua cả tình yêu của em giành cho anh nhé! Em không thể hình dung đc em sữ nói ji với anh đâu. Rất có thể em sẽ làm tổn thương anh ! Mết mỏi + sợ hãi+ sự không quan tâm khiến em ko chịu nổi. Còn như em đã nói với anh rất nhiều lần. Khi nào anh không còn yêu em nữa, hoặc cảm thấy hối hận vì đã yêu em thì anh hãy cứ nói 1 lời chia tay ngọt ngào. dù em còn yêu anh đi nữa thì em cũng sẽ vẫn để anh ra đi thật thanh thản. Anh đưng lo anh nhé! Có thể em sẽ đau khổ, tuyệt vọng nhưng mặt trời vẫn chiếu sáng khi cơn bão tưởng chừng như dài vô tận mà. Đó là tất cả nhưng gì em muốn nói với anh " TÌNH YÊU CỦA EM"!!!
Anh hãy đọc thật kĩ, suy nghĩ thật kĩ, lật ngược vấn đề và thử 1 lần đặt vị trí của anh là em và nghĩ nhé. Và đừng nghĩ là không muốn làm tổn thương em mà ko nói ra những lời anh thật sự muốn nói với em. Dù đó là điều em không muốn nghe thì em vẫn vui ve chấp nhận. Còn những điều em nói ko biết là đúng hay sai nhưng quan trọng đó là lời chân thành nhất trong suy nghĩ của em !!!

____________________________________ EM YÊU CỦA ANH ___________________

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

__mad_baby___ đã viết:nếu mày cảm thấy thích cứ việc thằng lúa con này, chuyện nhỏ mày muốn làm j thì làm tao không quan tâm kệ mày sao cũng được . còn luv biệt danh đó cả lớp tui biết mà à này nhà ông cách nhà nó mấy trăm mét thôi hả tối gọi ra bờ mương trước cửa nhà mà nói chuyện hì Very Happy
Mẹ ghen bỏ mẹ còn tinh tướng nữa chứ =)) Laughing Laughing

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

nếu mày cảm thấy thích cứ việc thằng lúa con này, chuyện nhỏ mày muốn làm j thì làm tao không quan tâm kệ mày sao cũng được . còn luv biệt danh đó cả lớp tui biết mà à này nhà ông cách nhà nó mấy trăm mét thôi hả tối gọi ra bờ mương trước cửa nhà mà nói chuyện hì Very Happy

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

Mr.Luv đã viết:Et hem hieu j` ca? chac thang bnay bi djen oy` Keke Cung bit ten biet danh cua H ah gioi gom'
nói cho ông 1 bí mật ! Tôi từng nói với ông lớp tôi có 7 thằng trong đó ... Và nó Thuộc 1 trong nhưng thằng đó lớp tôi ! Nó biết nhiều hơn ông tưởng đấy như thế này chưa là gì đâu ! Chuyện của ông nó còn biết 1 số nữa đấy ! Tư chất 2k5 toàn mỹ đấy ! Con pet Mad Baby rất thích hợp với việc ăn chôm thông tin =)) ! Ép cho mấy Skill nữa là pro oke không phải bàn Twisted Evil Exclamation

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

__mad_baby___ đã viết:lúa à tao thấy anh chàng luv này cũng được đấy chứ học giỏi tính hay hay tiếc là ruồi thích cu nhỏ luv này nếu bạn không yêu được người bạn yêu thì bạn sẽ làm j ? Question
à thằng lúa con tao bực rồi nha! lô cốt j lô cốt nào nói linh tinh tao đề pa vào mồm coi chừng hôm nay tức mày quá nhìn nhiều ngứa mắt quá cẩn thận không tao phá nhà mày đó nha cho hết chỗ mà làm cái lễ phá phòng với em LH, lúc đó đừng có trách tao hiền quá Mad
H2T ( HHT) à anh sợ mày quá =)) ! Lô cốt của mày là ai mày tự biết anh chịu anh chỉ biết là lô cốt của mỳ sẽ bị anh oánh cho tanh bành mà xem =)) ! Mà hình như đánh rồi thì phải nghen =)) Suspect

10Gửi người tôi yêu ! Empty Mr.Luv 3/31/2009, 15:17

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

Et hem hieu j` ca? chac thang bnay bi djen oy` Keke Cung bit ten biet danh cua H ah gioi gom'

http://WWW.mp3.zing.vn

11Gửi người tôi yêu ! Empty ??? 3/31/2009, 13:39

__mad_baby___

VIP_PRO
VIP_PRO

lúa à tao thấy anh chàng luv này cũng được đấy chứ học giỏi tính hay hay tiếc là ruồi thích cu nhỏ luv này nếu bạn không yêu được người bạn yêu thì bạn sẽ làm j ? Question
à thằng lúa con tao bực rồi nha! lô cốt j lô cốt nào nói linh tinh tao đề pa vào mồm coi chừng hôm nay tức mày quá nhìn nhiều ngứa mắt quá cẩn thận không tao phá nhà mày đó nha cho hết chỗ mà làm cái lễ phá phòng với em LH, lúc đó đừng có trách tao hiền quá Mad

12Gửi người tôi yêu ! Empty Mr.Luv 3/29/2009, 20:42

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

may chac bi dien oy nen moi noi the

13Gửi người tôi yêu ! Empty GHÊ ZẬY TA ! 3/29/2009, 07:40

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

ỦA SAO MÀ LẮM NGƯỜI SI TÌNH THẾ NHỶ ?!¿ KHÔNG BIẾT Messi TÔI CÓ NẮM TRONG DIỆN ẤY KO NHỶ ¿!? LUV VỚI LOVE KHÁC NHAU KO ?!¿!? MÀ 2 NGƯỜ LÀ BOY MÀ ĐÒI ... VỚI NHAU THÌ BÊ ĐÊ HẢ? KIỂM HÀNG CÁI COI =)) Twisted Evil Rolling Eyes

14Gửi người tôi yêu ! Empty uk ha 3/28/2009, 18:43

_smile_

Mr.Luv đã viết:oh ha nhung toi se yeu trong long khi toi thay toi co the mang lai hanh phuc cho Nguoi ay toi moi noi rang Toi yeu ng do' What a Face What a Face
thich nhat cau noi nay cua ban day dc Cool

15Gửi người tôi yêu ! Empty ayeak 3/28/2009, 18:41

_smile_

loveforever đã viết:Em yêu! Em có biết rằng anh yêu em nhiều lắm không ? Thực sự anh chưa bao giờ yêu 1 người con gái nào cho đến khi anh gặp em ! Lúc đầu anh cũng không nghĩ đó là tình yêu, nhưng ngày tháng trôi qua hình bóng em trong tâm trí anh ngày cáng sâu đậm và anh biết rằng anh đã yêu em ! Không biết bao lần anh đã nói yêu em, và chỉ mong một ngày sẽ được nghe câu nói YÊU ANH của em. Rồi ngày ấy cũng đến anh thực sự quá sung sướng. Lúc đấy anh tưởng mình ... chẳng biết mình làm sao nữa ! VÀ anh chỉ muốn nói với em 1 điều đó là :" ANH YÊU EM RẤT NHIỀU " !
uoc ji minh la co gai ay nhung tiec minh la boy chuc ban hanh phuc dk va cac ban cung the hay iu that nhiu va dau kho that nhiu nhu ho nah Evil or Very Mad

16Gửi người tôi yêu ! Empty Re: Gửi người tôi yêu ! 3/28/2009, 16:49

se7en_kut3

hình như chúng ta đều là những anh chàng si tình Exclamation
Twisted Evil

17Gửi người tôi yêu ! Empty Re: Gửi người tôi yêu ! 3/28/2009, 16:46

se7en_kut3

không ngờ tìm thấy bạn cùng chung suy nghĩ ở đây I love you

18Gửi người tôi yêu ! Empty Mr.Luv 3/27/2009, 19:49

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

Có lẽ Nếu 1 Trong 2 Ta La Girl Thì Có Lẽ Tớ Với Kậu ... ờh ha! What a Face lol! Mr.Luv

19Gửi người tôi yêu ! Empty Re: Gửi người tôi yêu ! 3/26/2009, 13:01

Admin

Admin
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR
£öVÆ¥öÜ_FöR£vÆR

Mr.Luv đã viết:oh ha nhung toi se yeu trong long khi toi thay toi co the mang lai hanh phuc cho Nguoi ay toi moi noi rang Toi yeu ng do' What a Face What a Face
Được lắm nếu biết thế thì tôi nghĩ cậu nên ... đi ! Yêu một người mà không đem lại hạnh phúc cho người ấy tôt nhất là không nói yêu ! quan điểm này tôi và cậu giông nhau đấy ! lol!

20Gửi người tôi yêu ! Empty Mr.Luv 3/26/2009, 11:23

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

oh ha nhung toi se yeu trong long khi toi thay toi co the mang lai hanh phuc cho Nguoi ay toi moi noi rang Toi yeu ng do' What a Face What a Face

21Gửi người tôi yêu ! Empty Re: Gửi người tôi yêu ! 3/26/2009, 06:46

loveforever

loveforever
VIPLOVE
VIPLOVE

Tôi là ai không quan trọng đâu, người cậu yêu mới quan trong kia vì có thể tôi cũng... người đó đấy =)) ! Đối thủ nhiều quá Shocked . Phải làm ji đây ta ?
cạnh tranh công bằng nha

22Gửi người tôi yêu ! Empty Mr.Luv 3/25/2009, 14:32

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

tên kậu là j` thế ẹc ẹc tên người yêu tôi kô có j` là quan trọng nhưng tôi yêu người đó Kè Kè Laughing Laughing Mr.Luv

23Gửi người tôi yêu ! Empty Re: Gửi người tôi yêu ! 3/25/2009, 06:38

loveforever

loveforever
VIPLOVE
VIPLOVE

Mr.Luv đã viết:Có Tin được hẻm tui cũng là con trai nên tôi bít có rất ít những người như thế này và số ít đó có tôi
Tôi yêu một người của lớp 12C và người đó chắc nghe được những dòng này chắc cũng bít tôi là ai.
Tớ Mãi Yêu Kậu tình yêu của tớ àh
Cậu nói đúng lắm không có nhiều, nhưng không nhiều ko có nghĩa là không có ! Khi đã yêu 1 người thì ... nói sao bây giờ nhỷ ! Nói chung là người đó sẽ luôn luôn chiếm 1 góc của con tim tôi cho dù có thể sau này chúng tôi không còn yêu nhau nữa!
Cậu cũng đừng vội nói : " Tớ Mãi Yêu Kậu ..." vì không ai có thể nói trước được gì đâu Crying or Very sad Evil or Very Mad
Mà nè đừng nói người kậu yêu có vần đầu là H và tên không có dấu nha ! Ngại lắm đấy kaka Twisted Evil Arrow

24Gửi người tôi yêu ! Empty Mr.Luv 3/24/2009, 20:45

Mr.Luv

Mr.Luv
]-[onoRÄr¥_Member
]-[onoRÄr¥_Member

Có Tin được hẻm tui cũng là con trai nên tôi bít có rất ít những người như thế này và số ít đó có tôi
Tôi yêu một người của lớp 12C và người đó chắc nghe được những dòng này chắc cũng bít tôi là ai.
Tớ Mãi Yêu Kậu tình yêu của tớ àh

25Gửi người tôi yêu ! Empty Gửi người tôi yêu ! 3/24/2009, 13:03

loveforever

loveforever
VIPLOVE
VIPLOVE

Em yêu! Em có biết rằng anh yêu em nhiều lắm không ? Thực sự anh chưa bao giờ yêu 1 người con gái nào cho đến khi anh gặp em ! Lúc đầu anh cũng không nghĩ đó là tình yêu, nhưng ngày tháng trôi qua hình bóng em trong tâm trí anh ngày cáng sâu đậm và anh biết rằng anh đã yêu em ! Không biết bao lần anh đã nói yêu em, và chỉ mong một ngày sẽ được nghe câu nói YÊU ANH của em. Rồi ngày ấy cũng đến anh thực sự quá sung sướng. Lúc đấy anh tưởng mình ... chẳng biết mình làm sao nữa ! VÀ anh chỉ muốn nói với em 1 điều đó là :" ANH YÊU EM RẤT NHIỀU " !

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]